.::InCubBaTe::. .::เว็บไซต์ฟักไข่ และ การแบ่งปัน::.

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
.::InCubBaTe::. .::เว็บไซต์ฟักไข่ และ การแบ่งปัน::.

กฎของบอดร์ต่างๆนะครับ !!!

Admin
    Admin
    ผู้ดูแลระบบ => Admintrators
    ผู้ดูแลระบบ => Admintrators

Male จำนวนข้อความ : 39

กฎของบอดร์ต่างๆนะครับ !!! Empty กฎของบอดร์ต่างๆนะครับ !!!

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Jan 25, 2009 3:27 pm

กฏข้อระเบียบต่อไปนี้ทุกคนต้องปฏิบัติอย่างเคร่งครัดนะครับถ้าขัดคำสั่งละก็หึหึเอาไม้แขวนเสื้อยัดรูทวารแน่

1.ห้ามโพสตอบหรือโพสกระทู้ไร้สาระเช่น - -* - - *0* -0- - -ใจ T^T thxฯลฯ

2.ห้ามโพสโปรแกรมที่มีไวรัสหรือสปายแวร์นะครับ

3.ห้ามนำโปรแกรมทุกชนิดที่ได้จากที่ไปหาผลประโยชน์ทางการค้านะครับ

4.ไม่ควรนำโปรแกรมที่ได้จากเวปนี้ไปเผยแพร่นะครับ

5.ห้ามโพสสิ่งที่ทำให้สถาบัน ชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เสื่อมเสียนะครับ

6.ในการนำโปรแกรมมาโพสควรให้เครดิตของเจ้าของโปรแกรมด้วยนะครับ

*ถ้าคุณระเมิดกฏต่อไปนี้ผมจะทำการแบนทันทีโดยอยู่ในดุลยพินิจของผมว่าควรแบนกี่วันดี^^
    ผมย้ายมาบอร์ดนี้แล้วนะครับยินดีรับใช้ทุกๆคนครับแล้วก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ^^

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:12 pm